
MAISHA NI
RANGI



PAKA  RANGI NA SISI

“Maisha bila rangi ni kama bahari 
bila mawimbi”
Rangi inachukua sehemu kubwa katika vitu 
tunavyoviangalia Hivyo haishangazi kuona kwamba 
rangi ina athari ya karibu kwenye akili zetu. Maamuzi 
yetu ya kila siku yanahusisha rangi moja kwa moja 
inaweza kuwa nguo uliyovaa, gari unaloendesha, pia 
chakula unachokula. Rangi ina mchango mkubwa 
katika maamuzi yetu ya kila siku, hivyo acha 
tutengeneze aina ya mawazo kwenye maisha yako.

Tuna mchango wakuleta rangi kwenye maisha yako, 
kuta za nyumba yako, mlango wa chumbani kwako, 
fanicha, ngazi za kupanda kwenye gari 
unaloendesha. Ni moja ya vitu vinyoonyesha utu na 
hadhi yako. Rangi ni muonekano wa kile ambacho 
unamiliki. Ina pendezesha na kulinda nyumba 
iliyojengwa kwa kujali kitanda cha watoto 
unaowapenda na gari la ndoto zako au piki piki 
unayoendesha.

Unapochagua kampuni ya rangi ya kupaka vitu 
vyako vya thamani, chagua chapa inayoelewa, 
inayojali hisia zako, chagua chapa ambayo inajitahidi  
kukupatia ubora wa juu unaoendana na kipato 
chako. CHAGUA WINDSOR PAINTS.

Tunachokifanya Ni

Hatuifanyi dunia kupendeza tu, tunajitahidi kuifanya 
rangi idumu zaidi. Rangi tunayozalisha inakupa 
muonekano ambao unakaofanana na asili inayolinda 
mpako unaodumu muda mrefu.

Malengo

Tunadhamiria kufanyia kazi kauli mbiu ‘’Let’s Colour 
the World”. Malengo yetu ni kuwa matawi ya 
Windsor kila kona ya Dunia.



WINDSOR
HI-COVER EMULSION
Hi cover emulsion kwa ajili ya matumizi ya ndani na nje.bidhaa 
hii ya gharama nafuu inayofaa kututmika kwenye ujenzi, zege, 
plasta ya cement and matofali.

WINDSOR VINYL
SILK EMULSION
Ni bidhaa ya ubora wajuu iliyotenegenezwa na polimer. 
Muonekano wake ni mgao wa juu na isiyongaa (matte). 
Inazuia fangas na bakteria.

WINDSOR WEATHER
GUARD EMULSION
Windsor weatherguard exterior emulsion ni aina rangi ya maji 
kwa ajili ya kupakwa nje, iliyotengenezwa na gundi ya acrylic 
asilimia 100. Inazuia fangas na bakteria. Inahimili jua, mvua na 
upepo isiyopauka muda mrefu zaidi.

WINDSOR
HI-GLOSS ENAMEL
Ni rangi ya mafuta yenye mfumo uliotengenzwa na 
gundi ya alkyd. Ina tengeneza tabaka zuizidhidi ya 
madhara ya asili kama jua, mvua na uchafu/vumbi.
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